Amfanin yankan Laser:
Yana da sauƙi don kiyaye kayan aiki a cikin matsayi mai kyau.
Short samu tayankan Laserba ya ɗaukar lokaci mai tsawo kuma suna da inganci sosai.Dukan tsarin yankan ana samun sauƙin samu cikin ɗan lokaci kaɗan idan aka kwatanta da almakashi na gargajiya.
Yayin da aka samar da sashin, babu haɗin kai tsaye na kayan aiki tare da kayan aiki mai yankewa, rage haɗarin gurɓataccen abu.
A cikin tsarin rabuwa na al'ada, zafi da aka haifar yayin aiwatar da yankan yakan narke kayan.A cikin yankan Laser, yankin zafi yana da ƙananan ƙananan, yana rage yiwuwar lalata kayan aiki.
The Laser sabon inji bukatar m makamashi ga yankan takardar karfe.
Ana iya amfani da fasahar yankan Laser don yanke abubuwa da yawa kamar itace, yumbu, filastik, roba da wasu karafa.
Yanke Laser fasaha ce mai ban mamaki kuma ana iya amfani da ita don yanke ko ƙone sassauƙan sifofi masu rikitarwa a cikin yanki ɗaya.
Ana iya amfani da injin yankan guda ɗaya ko biyu a cikin aikin wasu injinan yankan da yawa.
Tsarin yankan Laser yana da sauƙin sarrafawa ta shirye-shiryen kwamfuta, wanda ya sa ya zama daidai yayin da yake adana babban adadin aiki.
Domin injin yankan Laser baya buƙatar sa hannun ɗan adam, sai dai dubawa da gyara, yawan raunuka da haɗari suna da ƙasa sosai.
Laser yankan inji yana da babban matakin yadda ya dace da kuma buƙatar ƙira kwafin su ne ainihin kwafin juna.
Lokacin aikawa: Janairu-25-2019